ลิ้งดูบอล คู่อื่น
13:40
W-League
เมลเบิร์น ซิตี้ (หญิง)
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด (หญิง)
14:00
ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก
Sham Shui Po
ลีแมน เอฟซี
15:30
ทวีวัฒนา สมุทรสาคร
สมุทรสงคราม เอฟซี
15:30
กาญจนพัฒน์ กรุ๊ป
มหาวิทยาลัยปทุมธานี
15:30
หัวหิน ซิตี้
สิงห์ระฆังทอง กาญจนบุรี
15:30
กองเรือยุทธการ
กบินทร์ ยูไนเต็ด
15:30
ไทยลีก 3
อินเตอร์ แบงค็อก
สยาม เอฟซี
15:30
สกลนคร เอฟซี
อุดร ยูไนเต็ด
15:30
อุตรดิตถ์
กำแพงเพชร เอฟซี
15:30
แม่โจ้ ยูไนเต็ด
เชียงราย ล้านนา
15:30
ไทยลีก 3
ทหารบก เอฟซี
พราม แบงค็อก
15:30
ไทยลีก 3
มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ
สมุทรปราการ
15:30
อินโดนีเซีย ซูเปอร์ลีก
เปอร์ซิจา จาการ์ตา
พีเอส ทีเอ็นไอ
15:30
ราษีไศล ยูไนเต็ด
มหาสารคาม ยูไนเต็ด
15:30
ไอ-ลีก อินเดีย
Sreenidi Deccan
เนโร่คา
16:00
อินโดนีเซีย ซูเปอร์ลีก
มาดูร่า ยูไนเต็ด
เปอร์เซบายา สุราบายา
16:00
นรา ยูไนเต็ด
ยาลอ ซิตี้
17:00
ไทยลีก 3
นนทบุรี เอฟซี
มหาวิทยาลัยธนบุรี
17:00
MH นครศรี
Mueang Kon D
17:00
ไทยลีก 3
บางกอก เอฟซี
ม. เกษมบัณฑิต
17:00
เชียงราย ซิตี้
กงไกรลาศ ยูไนเต็ด
17:30
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก ตุรกี
อดาน่าสปอร์
โบดรุมสปอร์
17:30
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก ตุรกี
เคซิโอเรนกูคู
อัลเตย์
17:30
ซูเปอร์ลีก ตุรกี
อิสตันบูลสปอร์
เคย์เซริสปอร์
17:30
ไทยลีก 2
ระยอง เอฟซี
เชียงใหม่ เอฟซี
18:00
ลีกาโปร โปรตุเกส
Torreense
Farense
18:00
Primera Division Women
เรอัล โซเซียดาด (ญ)
Huelva W
18:00
Primera Division Women
แอตเลติโก มาดริด (หญิง)
เซบีย่า (หญิง)
18:00
ไทยลีก
ลำพูน วอริเออร์
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
18:00
ไทยลีก
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
สุโขทัย เอฟซี
18:00
ไทยลีก 2
แพร่ ยูไนเต็ด
นครปฐม ยูไนเต็ด
18:15
Eredivisie Women
Feyenoord W
Fortuna Sittard W
18:15
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
ทเวนเต้
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม
18:30
โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า
ปิแอส กลิวิส
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก
18:30
ไทยลีก
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
ชลบุรี เอฟซี
18:30
กัลโช เซเรียอา อิตาลี
เอซี มิลาน
ซาสซูโอโล่
18:30
ไทยลีก 2
สุพรรณบุรี เอฟซี
ชัยนาท ฮอร์นบิล
18:30
โรมาเนีย ลีกา1
อาร์เจส
โบโตซานี
19:00
เยอรมัน ลีกา 3
วิคตอเรีย โคโลญจน์
Waldhof Mannheim
19:00
ฮังการี NB 1
เมโซโคเวสด์ โชรี่
ปุชกาช อคาเดเมีย
19:00
ไทยลีก
โปลิศ เทโร เอฟซี
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
19:00
ลีกเอิง
นีซ
ลีลล์
19:00
ไทยลีก 2
อยุธยา ยูไนเต็ด
อุดรธานี เอฟซี
19:30
บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
SV แซนด์เฮาเซ่น
19:30
บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน
เนิร์นแบร์ก
ซังค์ เพาลี
19:30
บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน
ฮัมบูร์ก
ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์
19:30
เบลเยี่ยม โปรลีก
อันเดอร์เลชท์
อันท์เวิร์ป
19:45
อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
อีเอ็นพีพีไอ
สโมฮา
19:45
ลีกาโปร โปรตุเกส
สปอร์ติ้ง โควิลฮา
ปอร์โต้ 2
20:00
เซเรียบี อิตาลี
อัสโคลี
ปาแลร์โม
20:00
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก ตุรกี
เยนิ มาลัตยาสปอร์
อียูบสปอร์
20:00
FA Cup Women
เชลซี (หญิง)
ลิเวอร์พูล (หญิง)
20:00
เยอรมัน ลีกา 3
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ 2
เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น
20:00
ลาลีก้า สเปน 2
มิรานเดส
อลาเบส
20:00
ลาลีกา สเปน
บายาโดลิด
บาเลนเซีย
20:15
ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
ยัง บอยส์ เบิร์น
วินเตอร์ทูร์
20:30
สกอตติชพรีเมียร์ชิป
ลิฟวิงสตัน
ฮาร์ทส์
20:30
เอฟเอ คัพ อังกฤษ
ไบรท์ตัน
ลิเวอร์พูล
20:30
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
เอสบีวี เอ็กเซลซิเออร์
อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม
20:30
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
โวเลนดัม
โกรนิงเก้น
20:35
กาตาร์ พรีเมียร์ลีก
อัล ไซลีย่า
อัล การาฟา
21:00
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก
สลาเวีย ปราก
ยาบโลเนช
21:00
ลีกาโปร โปรตุเกส
ทอนเดล่า
Nacional
21:00
ลีกเอิง
แบรสต์
อองเช่ร์
21:00
ซูเปอร์ลีก กรีซ
โอลิมเปียกอส
OFI เครเต้
21:00
โครเอเชีย 1. HNL
โอซีเยค
กอริก้า
21:00
ลีกาโปร โปรตุเกส
Vilafranquense
โมไรเรนเซ่
21:00
Indian Super League
Kerala Blasters
นอร์ทอีสต์ ยูไนเต็ด
21:00
โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า
ลีเกีย วอร์ซอว์
โคโรน่า คีลเซ่
21:00
โรมาเนีย ลีกา1
เซปซี่
U Craiova 1948
21:00
กัลโช เซเรียอา อิตาลี
ยูเวนตุส
มอนซ่า
21:00
ลีกเอิง
โอแซร์
มงต์เปลลิเย่ร์
21:00
ลีกเอิง
แกลร์กมงต์ ฟุต
น็องต์
21:00
ลีกเอิง
สตารส์บูร์ก
ตูลูส
21:00
เอฟเอ คัพ อังกฤษ
สโต๊ค ซิตี้
สตีฟเนจ
21:30
ฮังการี NB 1
อูจเปสต์
ฮอนเวด
21:30
บุนเดสลีกา เยอรมัน
ชาลเก้ 04
โคโลญจน์
22:00
อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
พีระมิดส์ เอฟซี
เซรามิกา
22:00
อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
ฮาราส เอล โฮดูด
อัล อาห์ลี
22:00
เบลเยี่ยม โปรลีก
เซอร์เคิล บรูช
KAA เก้นท์
22:00
โบโตล่า โมร็อกโก
UTS Rabat
ดีฟา เอล จาดีด้า
22:00
พรีเมร่า ชิลี
ฮัวชิปาโต้
โคเบรซอล
22:15
เซเรียบี อิตาลี
โฟรซิโนเน่
เบเนเวนโต้
22:15
ลาลีก้า สเปน 2
เลบานเต้
บูร์โกส
22:15
ลาลีกา สเปน
โอซาซูน่า
แอตเลติโก มาดริด
22:30
ลีกาโปร โปรตุเกส
มาฟรา
โอลิเวเรนเซ่
22:30
ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
ซูริค
เซนต์ กัลเลน
22:30
ลีกาโปร โปรตุเกส
Estrela Amadora
เฟยเรนเซ่
22:30
ปรีไมราลีกา โปรตุเกส
วิเซลา
ริโอ อาฟ
22:30
ปรีไมราลีกา โปรตุเกส
คาซ่า เปีย
ซานตา คลารา
22:45
กาตาร์ พรีเมียร์ลีก
อัล อาลีห์
อัมม์ ซาลาล
22:45
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
คัมบูร์
ฟอร์ทูน่า ซิกตาร์ด
23:00
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก ตุรกี
เดนิซลิสปอร์
มานิซ่า
23:00
ซูเปอร์ลีก ตุรกี
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
คอนยาสปอร์
23:00
ซูเปอร์ลีก ตุรกี
เฟเนร์บาห์เช่
คาซิมปาซ่า
23:00
สกอตติชพรีเมียร์ชิป
ดันดี ยูไนเต็ด
เซลติก
23:05
ลีกเอิง
อฌักซิโอ้
โอลิมปิก ลียง
23:10
โครเอเชีย 1. HNL
อิสทรา 1961
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต
23:30
โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า
เลเชีย กอเดนซ์
วิสล่า พล็อค
23:30
ฮังการี NB 1
Kecskemeti TE
โมล วิดี้
23:30
เอฟเอ คัพ อังกฤษ
เร็กซ์แฮม
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
23:30
บุนเดสลีกา เยอรมัน
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
00:00
อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
ซามาเล็ค
Future FC
00:00
Super Cup
อัล อิติตฮัด (ซาอุฯ)
อัล ไฟฮา
00:00
Primera Division Women
Atletico Granadilla W
บาร์เซโลน่า (หญิง)
00:00
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก
ซลิน
บานิค ออสตราว่า
00:00
กัลโช เซเรียอา อิตาลี
ลาซิโอ
ฟิออเรนติน่า
00:00
โรมาเนีย ลีกา1
สเตอัว บูคาเรสต์
ฟารูล คอนสแตนต้า
00:15
โบโตล่า โมร็อกโก
วีแดด คาซาบลานก้า
ฟุส ราบัต
00:30
ลาลีก้า สเปน 2
อัลบาเซเต้
ลูโก
00:30
ลาลีก้า สเปน 2
สปอร์ติ้ง กิฆอน
มาลาก้า
00:30
ซูเปอร์ลีก กรีซ
เออีเค เอเธนส์
อาริส
00:30
ลาลีกา สเปน
เซลต้า บีโก้
แอธเลติก บิลเบา
00:30
เบลเยี่ยม โปรลีก
ซูลเต้ วาเรเกม
คลับ บรูกก์
01:00
Paulista A1
อากัว ซานต้า
ปอร์ตูกัวซ่า
01:00
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เม็กซิโก
โตลูก้า
คลับ ลีออน
01:00
ลีกาโปร โปรตุเกส
ไลซอส
เปนาฟิลด์
01:00
ปรีไมราลีกา โปรตุเกส
เบาวิสต้า
ปอร์ติโมเนนเซ่
01:15
พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
ฮาโปเอล ไฮฟา
ฮาโปเอล เบีย เชว่า
01:30
Carioca 1
Resende
Portuguesa RJ
02:00
Paulista A1
Inter de Limeira
อิทัวโน่
02:00
Paulista A1
เซา เบอร์นาร์โด้
เซา เบนโต้
02:30
โบโตล่า โมร็อกโก
SCC โมฮัมเมเดีย
คูริบก้า
02:30
โบโตล่า โมร็อกโก
ฮัสซาเนีย อกาดีร์
รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน
02:45
ลีกเอิง
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
แร็งส์
02:45
กัลโช เซเรียอา อิตาลี
นาโปลี
เอเอส โรม่า
03:00
ลาลีกา สเปน
เรอัล มาดริด
เรอัล โซเซียดาด
03:00
ลาลีก้า สเปน 2
UD อิบิซ่า
คาร์ทาเกน่า
03:00
Division 1
เจเนอรัลกาบาเยโร่ JLM
เรซิสเตนเซีย
03:00
อาร์เจนตินา ซูเปอร์ลีกา
พลาเทนเซ่
นีเวลล์ โอลด์ บอยส์
03:00
เบลเยี่ยม โปรลีก
เคอาร์ซี เกงค์
เซอแร็ง ยูไนเต็ด
03:10
โคลัมเบีย พรีเมร่า เอ
อัตเลติโก นาซิอองนาล
ริโอเนโกร อากีลาส
03:30
ปรีไมราลีกา โปรตุเกส
ฟามาลิเคา
เอสโตริล
04:00
Carioca 1
ฟลูมิเนนเซ่
โบตาโฟโก้
04:00
Liga Nacional
เรอัล โซเซียดาด
เรอัล เอสปานา
04:00
พรีเมร่า ชิลี
โอ ฮิกกิ้นส์
โคโล โคโล่
04:00
Lpf
Árabe Unido
Sporting San Miguelito
04:30
Paulista A1
เซาเปาโล
โครินเธียนส์
04:30
Mineiro 1
อเมริกา มิไนโร่
Villa Nova
05:15
อาร์เจนตินา ซูเปอร์ลีกา
ราซิ่ง คลับ
เบลกราโน่
05:15
อาร์เจนตินา ซูเปอร์ลีกา
โคล่อน
ลานุส
05:15
อาร์เจนตินา ซูเปอร์ลีกา
อินสติตูโต
ซาร์เมียนโต้
05:20
โคลัมเบีย พรีเมร่า เอ
เดปอร์ติโบ เปเรย์ร่า
มิลเลียนนาริออส
05:30
Division 1
เซอร์โร่ ปอร์เตโน่
สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน
06:00
สลาเวีย โซเฟีย
เฟเคิล
06:00
ซีเอสเคเอ โซเฟีย
ชัคเตอร์ คารากันด้า
06:00
โคเปนเฮเก้น
เอจีเอฟ อาร์ฮุส
06:00
เม็กซิโก ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (หญิง)
อัตเลติโก ซาน หลุยส์ (ญ)
Atlas W
06:00
Liga de Expansión MX
ทาปาติโอ
ลา ปาซ
06:30
Gaucho 1
EC São José
เกรมิโอ ปอร์โต้
06:30
พรีเมร่า ชิลี
ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่
Copiapó
07:00
Primera Division
จาลาปา
Matagalpa
07:00
Primera Division
มานากัว
Juventus Managua
07:00
Super Cup
ลิเวอร์พูล (อุรุกวัย)
เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ
07:00
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
อลาจูเรนเซ่
สปอร์ติง ซาน โฮเซ่
07:30
อาร์เจนตินา ซูเปอร์ลีกา
โบคา จูเนียร์ส
แอดเลติโก ทูคูแมน
07:30
โคลัมเบีย พรีเมร่า เอ
จูเนียร์ บาร์รันกีย่า
อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน
08:00
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เม็กซิโก
ปาชูก้า
เนกาซ่า
10:10
เม็กซิโก ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (หญิง)
คลับ ตีฮัวนา (หญิง)
ปวยบลา (หญิง)