ดิออสกียอร์ - FK Košice
ดิออสกียอร์
19:00 พุธ 25 ม.ค. 2023
FK Košice
กดเลือกลิงค์ดูบอลเพื่อรับชม
ulive.co
ลิ้งดูบอล คู่อื่น
11:00
เอ-ลีก ออสเตรเลีย
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์
เวสเทิร์น ยูไนเต็ด
12:00
W-League
นิวคาสเซิล เจ็ทส์ (หญิง)
แคนเบอร์รา ยูไนเต็ด (หญิง)
12:00
W-League
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด (หญิง)
บริสแบน โรว์ (หญิง)
13:00
New South Wales
ซิดนีย์ ยูไนเต็ด
Marconi Stallions
13:00
New South Wales
Blacktown City
แมนลี่ ยูไนเต็ด
15:30
สุรินทร์ ชูก้า โขงชีมูล
ขอนแก่น เอฟซี
15:30
Mueang Kon D
ภูเก็ต อันดามัน
15:30
ตรัง เอฟซี
Muang Trang United
15:30
หน่วยบัญชาการต่อสู้อากาศยานและรักษาฝั่ง
ระยอง ยูไนเต็ด
15:30
นาวิกโยธิน ยูเรก้า
ราชนาวี
15:30
ไทยลีก 3
สมุทรปราการ
เมืองนนท์
15:30
ไทยลีก 3
ม. เกษมบัณฑิต
อินเตอร์ แบงค็อก
15:30
ไทยลีก 3
พราม แบงค็อก
นนทบุรี เอฟซี
15:30
กำแพงเพชร เอฟซี
แม่ใจ ธนะโชติวัฒน์ พะเยา
15:30
เชียงราย ล้านนา
นครแม่สอด ยูไนเต็ด
15:30
วัดโบสถ์ ซิตี้
พิษณุโลก
15:30
อุดร ยูไนเต็ด
เมืองเลย ยูไนเต็ด
15:30
ขอนแก่น มอดินแดง
ราษีไศล ยูไนเต็ด
15:30
มหาวิทยาลัยปทุมธานี
อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด
15:30
ชัยนาท ยูไนเต็ด
กาญจนบุรี ซิตี้
16:00
อินโดนีเซีย ซูเปอร์ลีก
เปอร์ซิบ บันดุง
PSS สเลมัน
17:00
สงขลา เอฟซี
ยังสิงห์ หาดใหญ่ ยูไนเต็ด
17:00
กงไกรลาศ ยูไนเต็ด
อุตรดิตถ์
17:00
สมุทรสงคราม เอฟซี
สระบุรี ยูไนเต็ด
17:30
ซูเปอร์ลีก ตุรกี
อิสตันบูลสปอร์
อลันยาสปอร์
17:30
ไทยลีก
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
แบงค็อก ยูไนเต็ด
17:30
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก ตุรกี
มานิซ่า
ซัมซั่นสปอร์
17:30
ไทยลีก 2
ระนอง ยูไนเต็ด
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
18:00
ไทยลีก
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
หนองบัวพิชญ เอฟซี
18:00
ไทยลีก
ชลบุรี เอฟซี
ลำพูน วอริเออร์
18:00
ลีกาโปร โปรตุเกส
เปนาฟิลด์
มาฟรา
18:00
ไทยลีก 2
นครปฐม ยูไนเต็ด
MOF ศุลกากร ยูไนเต็ด
18:00
Primera Division Women
เซบีย่า (หญิง)
บียาร์เรอัล W
18:00
จังหวัดฉะเชิงเทรา เอฟซี
จันทบุรี เอฟซี
18:00
Primera Division Women
มาดริด CFF
เรอัล โซเซียดาด (ญ)
18:00
Primera Division Women
Huelva W
แอตเลติโก มาดริด (หญิง)
18:15
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
คัมบูร์
อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม
18:15
Eredivisie Women
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น (หญิง)
อาแจ็กซ์ (ญ)
18:15
เอร์สเตอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
โรด้า เจซี
เอ็มวีวี มาสทริสช์
18:30
โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า
Radomiak Radom
สตอล เมียเลช
18:30
กัลโช เซเรียอา อิตาลี
สเปเซีย
นาโปลี
18:30
ไทยลีก 2
ชัยนาท ฮอร์นบิล
นครนครศรีธรรมราช
18:45
Division 1 Women
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (หญิง)
เลอ อาฟร์ (หญิง)
19:00
อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก
ซีร่า
กาบาลา
19:00
ลีกเอิง
แกลร์กมงต์ ฟุต
โมนาโก
19:00
Bundesliga Women
Turbine Potsdam W
บาเยิร์น มิวนิค (หญิง)
19:00
สกอตติชพรีเมียร์ชิป
เซนต์ จอห์นสโตน
เซลติก
19:00
ไทยลีก
ลำปาง เอฟซี
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
19:00
ไทยลีก 2
อุทัยธานี เอฟซี
ระยอง เอฟซี
19:00
เยอรมัน ลีกา 3
VfB Oldenburg
1860 มิวนิค
19:00
Wsl 1 Women
แมนฯ ยูไนเต็ด (ญ)
เอฟเวอร์ตัน (หญิง)
19:15
เวียดนาม วีลีก
เวียตเทล
ฮานอย เอฟซี
19:30
เบลเยี่ยม โปรลีก
อันท์เวิร์ป
คลับ บรูกก์
19:30
บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน
ซังค์ เพาลี
ฮันโนเวอร์ 96
19:30
บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน
ฮันซ่า รอสต๊อค
ฮัมบูร์ก
19:30
Wsl 1 Women
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (หญิง)
เชลซี (หญิง)
19:30
บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน
มักเดเบิร์ก
คาร์ลสรูห์
19:45
อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
El Daklyeh
อัสวาน
19:45
อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
กาเซล เอล มาฮาลาห์
ฮาราส เอล โฮดูด
20:00
ลาลีกา สเปน
มายอร์ก้า
เรอัล มาดริด
20:00
ลาลีก้า สเปน 2
บียาร์เรอัล 2
กรานาด้า
20:00
เยอรมัน ลีกา 3
Rot-Weiss Essen
MSV ดุ๊ยส์บวร์ก
20:00
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก ตุรกี
เกนเคลร์บีร์ลีจี้
เกิซเทเป้
20:00
ซูเปอร์ลีก ตุรกี
ฮาเตย์สปอร์
คาซิมปาซ่า
20:15
ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
เอฟซี ซิยง
ซูริค
20:30
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
20:30
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
โก อเฮด อีเกิ้ลส์
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
20:30
โรมาเนีย ลีกา1
มิโอวินี่
เซปซี่
20:30
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา
นาเปรดัก ครูเซวัค
ปาร์ติซาน เบลเกรด
21:00
ลีกาโปร โปรตุเกส
เบนฟิก้า 2
ทอนเดล่า
21:00
โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า
เลช พอซนาน
มีดซ์ เลกนิก้า
21:00
ลีกาโปร โปรตุเกส
Trofense
ไลซอส
21:00
Indian Super League
โมฮัน บากอน
เบงกาลูรู
21:00
ฮังการี NB 1
ซาเลเกอเซ็ก ทีอี
เมโซโคเวสด์ โชรี่
21:00
ลีกเอิง
อฌักซิโอ้
น็องต์
21:00
ลีกเอิง
โอแซร์
แร็งส์
21:00
ลีกเอิง
ลอริยองต์
อองเช่ร์
21:00
ลีกเอิง
สตารส์บูร์ก
มงต์เปลลิเย่ร์
21:00
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
ลีดส์ ยูไนเต็ด
21:00
กัลโช เซเรียอา อิตาลี
โตริโน่
อูดิเนเซ่
21:00
โครเอเชีย 1. HNL
กอริก้า
ซิเบนิค
21:00
Paulista A1
อิทัวโน่
อากัว ซานต้า
21:00
Wsl 1 Women
ลิเวอร์พูล (หญิง)
เรดิง ญ
21:30
บุนเดสลีกา เยอรมัน
สตุ๊ตการ์ท
แวร์เดอร์ เบรเมน
21:30
อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก
เนฟท์ชิ บาคู
ซัมกายิต
21:55
คูเวต พรีเมียร์ลีก
Al Jahra
อัล ทาดามอน
22:00
ซูเปอร์ลีก กรีซ
พานาธิไนกอส
ลาเมีย
22:00
เบลเยี่ยม โปรลีก
เมเชเลน
ชาเลอร์รัว
22:00
เปรู ดิวิชั่น 1
สปอร์ติ้ง คริสตัล
อลิอันซ่า ลิมา
22:15
เซเรียบี อิตาลี
ปาแลร์โม
เรจจิน่า
22:15
ลาลีกา สเปน
คิโรน่า
บาเลนเซีย
22:15
ลาลีก้า สเปน 2
เอฟซี อันดอร์รา
เรอัล ซาราโกซ่า
22:15
เซเรียบี อิตาลี
ปาร์ม่า
เจนัว
22:30
ปรีไมราลีกา โปรตุเกส
ชาเวส
มาริติโม่
22:30
ปรีไมราลีกา โปรตุเกส
สปอร์ติ้ง บราก้า
ฟามาลิเคา
22:30
ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
ลูเซิร์น
ยัง บอยส์ เบิร์น
22:30
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา
โนวี ปาซาร์
บัซคา โทโพลา
22:30
ซูเปอร์ลีก กรีซ
อโตรมิตอส
เออีเค เอเธนส์
22:45
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
โกรนิงเก้น
ทเวนเต้
23:00
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก ตุรกี
ซาคาร์ยาสปอร์
เคซิโอเรนกูคู
23:00
ซูเปอร์ลีก ตุรกี
กาลาตาซาราย
แทร็บซอนสปอร์
23:00
กาตาร์ พรีเมียร์ลีก
Al Shamal
อัล ไซลีย่า
23:05
ลีกเอิง
แบรสต์
ล็องส์
23:15
Uae League
อัล วาเซิ่ล
Al Bataeh
23:15
Uae League
อัล จาซิล่า
อัล คาลีจ
23:30
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
23:30
บุนเดสลีกา เยอรมัน
โวล์ฟสบวร์ก
บาเยิร์น มิวนิค
23:30
โครเอเชีย 1. HNL
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต
ริเยก้า
23:30
โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า
โปกอน เซซิน
สลาสค์ วรอคลาวน์
23:30
ฮังการี NB 1
เฟเรนซ์วารอส
อูจเปสต์
00:00
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก
สปาร์ตาปราก
มลาด้า โบเลสลาฟ
00:00
กัลโช เซเรียอา อิตาลี
ฟิออเรนติน่า
โบโลญญ่า
00:30
ลาลีก้า สเปน 2
คาร์ทาเกน่า
เลบานเต้
00:30
ลาลีก้า สเปน 2
พอนเฟร์ราดิน่า
ราซิ่ง ซานตานเดร์
00:30
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา
Mladost Novi Sad
จาวอร์ อิวานจิก้า
00:30
เบลเยี่ยม โปรลีก
KAA เก้นท์
เคอาร์ซี เกงค์
00:30
ลาลีกา สเปน
เรอัล โซเซียดาด
บายาโดลิด
01:00
ปรีไมราลีกา โปรตุเกส
ปอร์โต้
วิเซลา
01:15
พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
Maccabi Bnei Raina
อโปเอล เทลอาวีฟ
02:00
โรมาเนีย ลีกา1
CFR คลูจ์
สเตอัว บูคาเรสต์
02:45
ลีกเอิง
โอลิมปิก มาร์กเซย
นีซ
02:45
กัลโช เซเรียอา อิตาลี
อินเตอร์ มิลาน
เอซี มิลาน
03:00
ลาลีกา สเปน
บาร์เซโลน่า
เซบีย่า
03:30
ปรีไมราลีกา โปรตุเกส
กิล วิเซนเต้
อรัวค่า
04:00
Carioca 1
ฟลูมิเนนเซ่
Audax Rio
04:30
Gaucho 1
Ypiranga Erechim
ยูเวนตูเด้
04:30
Paulista A1
โครินเธียนส์
โบตาโฟโก เอสพี
05:15
อาร์เจนตินา ซูเปอร์ลีกา
โบคา จูเนียร์ส
เซ็นทรัล กอร์โดบา
06:30
Gaucho 1
Novo Hamburgo
อินเตอร์นาซิอองนาล
07:30
อาร์เจนตินา ซูเปอร์ลีกา
แอดเลติโก ทูคูแมน
ทัลเลเรส กอร์โดบา
08:10
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เม็กซิโก
มอนเทอร์เรย์
โตลูก้า