ลิ้งดูบอล คู่อื่น
จบ
Copa do Nordeste
เอบีซี อาร์เอ็น
0
เนาติโก
0
จบ
อาร์เจนตินา พรีเมร่า บี นาซิอองนาล
อัลโดซิวี
0
ชาคาริตา จูเนียร์ส
0
จบ
อาร์เจนตินา พรีเมร่า บี นาซิอองนาล
เอลมาโกล
0
เทมเพอร์ลีย์
0
จบ
Carioca 1
Audax Rio
1
Nova Iguaçu
0
จบ
Euro Qualification
มอลตา
0
อิตาลี
0
จบ
Euro Qualification
ไอร์แลนด์เหนือ
0
ฟินแลนด์
0
จบ
Euro Qualification
สโลวาเกีย
0
บอสเนีย&เฮอร์เซโกวีนา
0
จบ
Euro Qualification
ลักเซมเบิร์ก
0
โปรตุเกส
0
จบ
Mineiro 1
Villa Nova
0
ทอมเบนเซ่
0
จบ
Paranaense 1
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
0
Maringá
0
02:00
Paulista A1
เซา เบอร์นาร์โด้
มิราสโซล
จบ
อาร์เจนตินา พรีเมร่า บี นาซิอองนาล
กิลเลอร์โม บราวน์
0
นูเอบา ชิคาโก้
0
จบ
USL League One
ยูเนี่ยน โอมาฮา
0
ฟอร์เวิร์ด เมดิสัน
0
จบ
ลาลีก้า สเปน 2
ลาส พัลมาส
0
สปอร์ติ้ง กิฆอน
0
03:00
CONCACAF Nations League
Antigua and Barbuda
Barbados
03:00
CONCACAF Nations League
คิวบา
กวาเดอลูป
03:00
Torneo Federal A
Cipolletti
Liniers Bahía Blanca
03:00
โคลัมเบีย Torneo Aguila
Real San Andres
คูคูต้า เดปอร์ติโว
03:00
อาร์เจนตินา พรีเมร่า บี นาซิอองนาล
Atletico Mitre
ทริสตัน ซัวเรซ
03:15
โคลัมเบีย พรีเมร่า เอ
ยูเนียน แมกดาเลนา
จูเนียร์ บาร์รันกีย่า
03:30
เปรู ดิวิชั่น 1
ADT
FBC เมลการ์
04:00
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น
เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ
ริเวอร์เพลท
04:00
Division 1
สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่
ทาคัวรี่
04:00
Copa Argentina
อินเดเปนเดียนเต
Ciudad de Bolívar
04:00
เปรู ดิวิชั่น 1
สปอร์ต บอยส์
อลิอันซ่า แอตเลติโก
04:00
Copa do Nordeste
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่
CRB แม็คซิโอ
04:00
Copa do Nordeste
ซิเอร่า
Sergipe
05:30
โคลัมเบีย พรีเมร่า เอ
เดปอร์ติโว กาลี
อเมริกา เด กาลี
06:00
เปรู ดิวิชั่น 1
เดปอร์ติโว การ์ซิลาโซ่
คาร์ลอส แมนนุซซี่
06:00
Liga de Expansión MX
ทาปาติโอ
เทปาติทแล
06:30
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น
La Luz
Racing
06:30
Division 1
เรซิสเตนเซีย
Sportivo Trinidense
07:00
CONCACAF Nations League
เม็กซิโก
จาไมกา
07:00
CONCACAF Nations League
เปอร์โตริโก
หมู่เกาะเคย์แมน
07:00
Primera Division
จาลาปา
UNAN มานากัว
07:45
โคลัมเบีย พรีเมร่า เอ
ซานตา เฟ่
มิลเลียนนาริออส
08:05
Liga de Expansión MX
โดราดอส
โมนาร์คัส โมเรเลีย
10:05
Liga de Expansión MX
ตลัซกาลา
ดูแรนโก
13:00
Kazakhstan Cup
Zhetisay
Yassy Turkistan
16:00
Kazakhstan Cup
Khan Tengri
ตูราน
20:00
แอฟริกาคัพออฟเนชันส์ รอบคัดเลือก
ซูดานใต้
คองโก
20:00
แอฟริกาคัพออฟเนชันส์ รอบคัดเลือก
รวันดา
เบนิน
20:30
อินโดนีเซีย ซูเปอร์ลีก
อารีมา เอฟซี
บาหลี ยูไนเต็ด
23:00
แอฟริกาคัพออฟเนชันส์ รอบคัดเลือก
ไนเจอร์
แอลจีเรีย
23:00
กระชับมิตร
มาซิโดเนียเหนือ
หมู่เกาะแฟโร
23:00
แอฟริกาคัพออฟเนชันส์ รอบคัดเลือก
กินี-บิสเซา
ไนจีเรีย
23:00
แอฟริกาคัพออฟเนชันส์ รอบคัดเลือก
แองโกลา
กานา
23:00
กระชับมิตร
กรีซ
ลิทัวเนีย
23:30
นาซิยงนาล ฝรั่งเศส
Martigues
เลอ ม็องส์