โอเรนเซ - Guayaquil City
โอเรนเซ
เลื่อนแข่ง เสาร์ 18 มี.ค. 2023 เอกวาดอร์ ลีก้าโปร
Guayaquil City
กดเลือกลิงค์ดูบอลเพื่อรับชม
warpdooball.com
ลิ้งดูบอล คู่อื่น
จบ
Queensland NPL Women
Mitchelton W
2
Eastern Suburbs NPL
2
จบ
W-League
เพิร์ท กลอรี่ (หญิง)
0
เมลเบิร์น ซิตี้ (หญิง)
0
จบ
Queensland Premier League
คาบูลเตอร์
0
Sunshine Coast
0
15:00
เจลีก ดิวิชัน 3 ญี่ปุ่น
เอฟซี เรียวเคียว
Fukushima United
15:00
ออสเตรเลีย Npl Queensland
บริสแบน ซิตี้
Rochedale Rovers
15:00
Queensland Premier League
Western Pride
Surfers Paradise Apollo
16:00
Friendly International U19
มอลตา U19
แอลเบเนีย U19
16:15
ออสเตรเลีย Npl Queensland
บริสแบน โรว์ 2
บริสเบน โอลิมปิค
17:00
Primera Division Women
เลบานเต้ ลาส พลานาส (ญ)
มาดริด CFF
17:00
Primera Division Women
อลาเบส (ญ)
แอตเลติโก มาดริด (หญิง)
17:15
Eredivisie Women
อาแจ็กซ์ (ญ)
VV Alkmaar W
17:30
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก ตุรกี
โบดรุมสปอร์
เออร์ซูลัม บีบี
18:00
Bundesliga Women
เลเวอร์คูเซ่น (ญ)
ไฟร์บวร์ก (หญิง)
18:00
เยอรมัน ลีกา 3
1860 มิวนิค
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ 2
18:40
Wsl 1 Women
แมนฯ ซิตี้ W
เชลซี (หญิง)
19:00
เยอรมัน ลีกา 3
Zwickau
อิงโกลสตัดท์
19:00
ลาลีก้า สเปน 2
เออิบาร์
เอฟซี อันดอร์รา
19:00
ลีกวัน อังกฤษ
ฟอเรสต์กรีน
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
19:30
เอร์สเตอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
ดอร์เดรชท์
เฮลมอนด์ สปอร์ต
19:30
เอร์สเตอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
เทลสตาร์
ออสส์
19:30
เอร์สเตอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่
เดน บอสช์
19:30
เอร์สเตอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
วิลเลม ทเวล
เอ็มวีวี มาสทริสช์
20:00
Wsl 1 Women
แอสตัน วิลล่า หญิง
เลสเตอร์ ซิตี้ (หญิง)
20:00
Wsl 1 Women
เรดิง ญ
ไบรท์ตัน (หญิง)
20:00
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น
เฟนิกซ์
บอสตัน ริเวอร์
20:00
Mineiro 1
CAP Patrocinense
Caldense
20:00
แอฟริกาคัพออฟเนชันส์ รอบคัดเลือก
เลโซโท
แซมเบีย
20:00
Euro Qualification
คาซัคสถาน
เดนมาร์ก
20:00
แอฟริกาคัพออฟเนชันส์ รอบคัดเลือก
São Tomé and Príncipe
เซียร์ราลีโอน
20:30
อินโดนีเซีย ซูเปอร์ลีก
พีเอส บารินโต
พีเอสไอเอส ซะมารัง
21:15
ลาลีก้า สเปน 2
พอนเฟร์ราดิน่า
มิรานเดส
21:15
ลาลีก้า สเปน 2
เรอัล ซาราโกซ่า
อัลบาเซเต้
22:15
Division 1 Women
มงต์เปลลิเย่ร์ (หญิง)
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (หญิง)
23:00
กระชับมิตรสโมสร
คาราบัค
กาลาตาซาราย
23:00
เปรู ดิวิชั่น 1
เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล
Unión Comercio
23:00
Euro Qualification
อังกฤษ
ยูเครน
23:00
Euro Qualification
สโลวีเนีย
ซานมารีโน
23:00
Euro Qualification
ลิกเตนสไตน์
ไอซ์แลนด์
23:30
ลาลีก้า สเปน 2
บียาร์เรอัล 2
ฮูเอสก้า
23:30
ลาลีก้า สเปน 2
กรานาด้า
เรอัล โอเบียโด
00:00
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก ตุรกี
อียูบสปอร์
ริเซสปอร์
00:00
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก
บัลติก้า
คามาซ
01:00
เปรู ดิวิชั่น 1
แอตเลติโก้ กรัว
อลิอันซ่า ลิมา
01:00
Liga de Expansión MX
แอตแลนเต้
ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า
01:30
Copa do Nordeste
เอบีซี อาร์เอ็น
เนาติโก
01:45
Euro Qualification
มอลตา
อิตาลี
01:45
Euro Qualification
ไอร์แลนด์เหนือ
ฟินแลนด์
01:45
Euro Qualification
สโลวาเกีย
บอสเนีย&เฮอร์เซโกวีนา
01:45
Euro Qualification
ลักเซมเบิร์ก
โปรตุเกส
02:00
CONCACAF Nations League
Antigua and Barbuda
Barbados
02:00
CONCACAF Nations League
คิวบา
กวาเดอลูป
02:00
Mineiro 1
Villa Nova
ทอมเบนเซ่
02:00
Paranaense 1
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
Maringá
02:00
Paulista A1
เซา เบอร์นาร์โด้
มิราสโซล
02:00
USL League One
ยูเนี่ยน โอมาฮา
ฟอร์เวิร์ด เมดิสัน
02:00
ลาลีก้า สเปน 2
ลาส พัลมาส
สปอร์ติ้ง กิฆอน
03:15
โคลัมเบีย พรีเมร่า เอ
ยูเนียน แมกดาเลนา
จูเนียร์ บาร์รันกีย่า
03:30
เปรู ดิวิชั่น 1
ADT
FBC เมลการ์
04:00
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น
เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ
ริเวอร์เพลท
04:00
Division 1
สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่
ทาคัวรี่