เชลซี (หญิง) - แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (หญิง)
เชลซี (หญิง)
20:30 อาทิตย์ 14 พ.ค. 2023 FA Cup Women
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (หญิง)
กดเลือกลิงค์ดูบอลเพื่อรับชม
ดูบอลสด.football heng99u.com mobetsbo.com
ลิ้งดูบอล คู่อื่น
จบ
เบลเยี่ยม โปรลีก
คลับ บรูกก์
0
เคอาร์ซี เกงค์
0
จบ
ลีกาโปร โปรตุเกส
ฟาเรนเซ่
0
ทอนเดล่า
0
จบ
Crystalbet Erovnuli Liga
ดินาโม ทบิลิซี่
0
ดินาโม บาตูมี
0
จบ
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา
เรดสตาร์ เบลเกรด
0
โนวี ปาซาร์
0
จบ
ไอซ์แลนด์ Pepsideild
ฟีลเคียร์
0
ÍBV
0
จบ
ลาลีกา สเปน
แอตเลติโก มาดริด
0
เรอัล โซเซียดาด
0
จบ
ลาลีกา สเปน
บาร์เซโลน่า
0
มายอร์ก้า
0
จบ
ลาลีกา สเปน
ราโย บาเยกาโน
0
บียาร์เรอัล
0
จบ
ลาลีกา สเปน
คิโรน่า
0
เรอัล เบติส
0
จบ
ลาลีกา สเปน
บาเลนเซีย
0
เอสปันญ่อล
0
จบ
อาร์เจนตินา ซูเปอร์ลีกา
บาร์รากัส เซ็นทรัล
0
ซาน ลอเรนโซ่
0
จบ
ลาลีกา สเปน
แอธเลติก บิลเบา
0
เอลเช่
0
จบ
ลาลีกา สเปน
เกตาเฟ่
0
โอซาซูน่า
0
จบ
ลาลีกา สเปน
คาดิส
0
เซลต้า บีโก้
0
จบ
ลาลีกา สเปน
อัลเมเรีย
0
บายาโดลิด
0
จบ
โครเอเชีย 1. HNL
ดินาโม ซาเกร็บ
0
กอริก้า
0
01:00
โรมาเนีย ลีกา1
CFR คลูจ์
ฟารูล คอนสแตนต้า
01:00
World Cup U20
อิรัก U20
อังกฤษ U20
01:00
World Cup U20
ตูนิเซีย U20
อุรุกวัย U20
01:00
โรมาเนีย ลีกา1
ซีเอส คราอิโอว่า
เซปซี่
01:00
บัลแกเรีย Parva Liga
ซีเอสเคเอ โซเฟีย
ลูโดโกเร็ตส์
01:30
Egypt Cup
อีเอ็นพีพีไอ
Future FC
01:30
บราซิล เซเรีย บี
มิราสโซล
คริคูม่า
01:30
บราซิล เซเรีย บี
ซิเอร่า
เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่
01:45
กัลโช เซเรียอา อิตาลี
ยูเวนตุส
เอซี มิลาน
02:00
บราซิล Serie A
โครินเธียนส์
ฟลูมิเนนเซ่
02:00
บราซิล Serie A
อินเตอร์นาซิอองนาล
บาเฮีย
02:00
เมเจอร์ลีกซอกเกอร์
สปอร์ติง แคนซัส ซิตี้
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
02:00
Concacaf Championship Women U20
Panama U20 W
แคนาดา U20 (ญ)
02:15
ไอซ์แลนด์ Pepsideild
FH ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์
HK
02:15
ไอซ์แลนด์ Pepsideild
เคอาร์ เรย์ยาวิค
เซนจาร์นาน
02:30
อาร์เจนตินา ซูเปอร์ลีกา
ดีเฟนซ่า วาย จัสติเซีย
ราซิ่ง คลับ
02:30
อาร์เจนตินา ซูเปอร์ลีกา
ทัลเลเรส กอร์โดบา
อาร์เจนติโนส จูเนียร์
03:30
เปรู ดิวิชั่น 1
ยูทีซี กาฮามาร์ก้า
ยูนิเวอร์ซิตาริโอ
03:30
เอกวาดอร์ ลีก้าโปร
อินดิเพนเดียนเต้ เดล วัลเล่
LDU กีโต้
04:00
World Cup U20
ฮอนดูรัส U20
ฝรั่งเศส U20
04:00
World Cup U20
เกาหลีใต้ U20
แกมเบีย U20
04:00
แคนาดา พรีเมียร์ลีก
ยอร์ค ยูไนเต็ด
คาวัลรี
04:00
บราซิล เซเรีย บี
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่
เอบีซี อาร์เอ็น
04:15
บราซิล เซเรีย บี
ทอมเบนเซ่
กัวรานี
04:30
บราซิล Serie A
อัตเลติโก มิไนโร่
พัลไมรัส
04:30
บราซิล Serie A
บรากันติโน้
ซานโตส
04:30
ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ โบลิเวีย
นาซิอองนาล โปโตซี
กวาบิร่า
05:00
Concacaf Championship Women U20
จาไมกา U20 (หญิง)
สหรัฐอเมริกา U20
05:00
อาร์เจนตินา ซูเปอร์ลีกา
โบคา จูเนียร์ส
ติเกร
05:00
USA ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก
ลูดูน ยูไนเต็ด
พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์ฮาวด์ส
05:00
บราซิล Serie A
โบตาโฟโก้
อเมริกา มิไนโร่
06:00
Liga Nacional
โอลิมเปีย
Olancho
06:00
เปรู ดิวิชั่น 1
สปอร์ต ฮวนคาโย่
สปอร์ติ้ง คริสตัล
06:00
เอกวาดอร์ ลีก้าโปร
El Nacional
บาร์เซโลน่า เอสซี
06:05
โคลัมเบีย พรีเมร่า เอ
อัตเลติโก นาซิอองนาล
อาเลียนซ่า เปโตรเลร่า
06:30
เปรู ดิวิชั่น 1
คาร์ลอส แมนนุซซี่
FBC เมลการ์
06:30
ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ โบลิเวีย
ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด วินโต้
ซานตาครูซ
07:00
แคนาดา พรีเมียร์ลีก
Vancouver FC
Valour
07:30
เมเจอร์ลีกซอกเกอร์
แนชวิลล์
โคลัมบัส ครูว์
07:30
อาร์เจนตินา ซูเปอร์ลีกา
นีเวลล์ โอลด์ บอยส์
โกดอย ครูซ
08:15
โคลัมเบีย พรีเมร่า เอ
อเมริกา เด กาลี
อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน
08:30
เปรู ดิวิชั่น 1
อลิอันซ่า ลิมา
เดปอร์ติโบ บินาซิโอนัล
08:35
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เม็กซิโก
กัวดาลาจาร่า
ติเกรส์ UANL
14:00
เกาหลีใต้ เคลีก 2
บูโชน 1995
Gimpo
14:30
เกาหลีใต้ เคลีก คลาสสิก
โปฮัง สตีลเลอร์
ชอนบุก ฮุนได มอเตอร์
16:00
วี.ลีก ดิวิชัน 2 เวียดนาม
Binh Thuan
บิ่ญเฟื้อก เอฟซี
18:35
ไชนีสซูเปอร์ลีก
ชางชุน ย่าไท่
เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย
19:00
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า
ซิลเคบอร์ก
มิดทิลแลนด์
19:00
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า
ลิงบี้
อัลบอร์ก บีเค
19:00
ยูเครน พรีเมียร์ลีก
เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ
ครีฟบาส
19:00
ยูเครน พรีเมียร์ลีก
เชอร์โนโมเร็ตส์
รุกห์ วินนีกี้
19:00
ยูเครน พรีเมียร์ลีก
ลวีฟ
อินฮิวเลท์ส
19:00
ยูเครน พรีเมียร์ลีก
วอร์สกล้า
โคลอส โควาลิฟคา
19:00
ยูเครน พรีเมียร์ลีก
เมตาลิสต์ คาร์คีฟ
มินาจ
19:00
ยูเครน พรีเมียร์ลีก
ดินาโม เคียฟ
เวเลส
19:30
อาแจ็กซ์ (ญ)
ทเวนเต้ (หญิง)
20:00
นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1
ไบรน์
KFUM ออสโล
20:00
นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1
เฟรดริกซ์สตรัด
อาซาเน่
20:00
นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1
เจิร์ฟ
Hødd
20:00
นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1
คองสวิงเกอร์
ซองน์ดาล
20:00
นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1
คริสเตียนซุนด์
Skeid
20:00
นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1
เอ็มจอนดาเลน
แซนด์เนส อุลฟ์
20:00
นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1
Moss
รัวฟอส
20:00
นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1
สตาร์ท
เรนเฮล์ม IL
21:00
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า
วีบรอก
โคเปนเฮเก้น
21:00
ลีกวัน อังกฤษ
บาร์นสลี่ย์
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
21:00
Superliga
ปาร์ติซานี ทิราน่า
เตอูต้า ดูร์เรส
21:30
ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
บาเซิ่ล
กราสฮ็อปเปอร์
21:30
ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
ลูเซิร์น
เซอร์เวตต์
21:30
ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
เซนต์ กัลเลน
เอฟซี ซิยง
21:30
ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
ยัง บอยส์ เบิร์น
วินเตอร์ทูร์
21:30
ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
ซูริค
ลูกาโน่
21:30
บัลแกเรีย Parva Liga
โลโคโมทีฟ โซเฟีย 1929
อาร์ดา
22:00
นอร์เวย์ Eliteserien
โบโด กลิมท์
ไวกิ้ง เอฟเค
22:00
นอร์เวย์ Eliteserien
บรานน์
โรเซนบอร์ก
22:00
นอร์เวย์ Eliteserien
เฮาเกซุนด์
ทรอมโซ่
22:00
นอร์เวย์ Eliteserien
โมลด์
ซานเดฟยอร์ด
22:00
นอร์เวย์ Eliteserien
ซาร์ปสบอร์ก 08
อาเลซุนด์
22:00
นอร์เวย์ Eliteserien
สตาเบ็ค
วาเลเรนก้า
22:00
นอร์เวย์ Eliteserien
อ็อดด์
สตรอมก็อดเซ็ท
22:00
Professional Football League
ปัคตากอร์
Termez Surkhon
23:00
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า
บรอนด์บี้
นอร์ดเจลแลนด์
23:00
ไอซ์แลนด์ Pepsideild
KA
เฟรม เรย์จาวิค
23:00
อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
อัล อิติตฮัด
พีระมิดส์ เอฟซี